WATANZANIA/WAAFRIKA TUSIKUBALIANE NA CHANJO YA WAZUNGU MIPANGO YAO NI KUUA WATU WEUSI

5 days ago


Reduce exposure to Covid-19 and start shopping online



PLEASE SUPPORT US THROUGH AIRTEL MONEY +255 787 694 242 Thank you.
Mwenyezi Mungu awabariki sana kwa kuendelea kufuatilia makala zetu kwenye channel hii.

UJUE USHETANI WA BILL GATES KUUA WAAFRIKA KWA CHANJO; https://youtu.be/nHOC7Yadqd4

👉WAAFRIKA NANI KATULOGA BILL GATES NI MUUAJI KWA MIPANGO YAKE YA CHANJO; https://youtu.be/oTlyNZsF6P8

👉WAAFRIKA NANI KATULOGA BILL GATES NI MUUAJI KWA MIPANGO YAKE YA CHANJO: https://youtu.be/oTlyNZsF6P8

👉BILL GATES NA NCHI YA CANADA MASHETANI WANAOTAKA KUUA WAAFRIKA KWA KUZUIA JUA NA MVUA:https://youtu.be/6-aViDM_nfI

source

The Struggle Continues

34 thoughts on “WATANZANIA/WAAFRIKA TUSIKUBALIANE NA CHANJO YA WAZUNGU MIPANGO YAO NI KUUA WATU WEUSI”

  1. Mwalimu kwa hili sikubaliani na wewe kwa hili na inasound kama propaganda. Umeshasema ni “Janga la Korona” kama unabyojua kila dawa na kila chakula kwa namna moja au nyingine zina madhara. Sasa mchague moja kama hamtaki chanjo na Korona ushaihiita Janga unategemea nini

  2. Mwl kila ugonjwa unaoufaham ww mkubwa ambao hauna tiba hosp yoyote ile .uraiani watu wanayatibu vzr .kama vlle Cancer blood .pressure .moyo .Siccocell .Hv .kisukari .madonda ya tumbo yanatibiwa vzr uswahilini .

  3. Hebu fikiria India wanakufa Kama kuku juu ya tamaduni waliokuwa nazo na mfumo maisha na Kinga za asili walizokuwa nazo lkn nchi wanapoteza asili zao wamekumbatia Sana tiba ya magharibi, hatimae wanakufa Kama kuku,angalia mchina pekee ndio aliodhibiti corona na kumdhibiti mzungu mwenyew kwsbb hawakumbatii Sana mifumo ya magharibi na tiba zao wao wanaamini vyao Sana,na utaalam wao na tafiti zao pasi na kuacha utamaduni wao na asili zao na baiolojia zao

  4. Nikweli kabisa chanjo zinakuja kutoka uzunguni na wakat wao kila taifa lina dawa zake sasa cc waafrika tumeacha dawa zetu za asili tunakubali masumu ya maabara na viongozi wataalam wamekaa kimya kama hawajui walicho kisomaa ambayo yanayo endelea..Maralia unakuta dawa zingine bei ya china zingine bei ya juu na wakati ugonjwa ndo huohuo na kweli vifo vingi ni hizi dawa tunazo kunywa hovyohovyo kweli watu tunanywesha madawa ya ajabu kweli…

  5. Watanzania msijali ugonjwa wa corona ni mdogo xn dawa zipo nyingi tu za mimea yetu wenyewe.mimi ninayo dawa kiboko kwa corona.mwenye ndugu yake anaeumwa corona ntafuteni kwenye 0710-444143.

  6. Mwalimu chanjo kwa watoto sidhani kama zinaepukika.
    Kwamfano ukikataa asipigwe chanjo nadhani utaonekana mwenda wazimu haswa.
    Pia Sina uhakika kama mamlaka zinaweza kukupa hilo chaguo.

  7. Mm niko na elimu kubwa sanaa juu ya mambo haya corona yanaoendelea duniani kwanza munatakiwa kujua social media zote kubwa kma BBC, CNN, ALJAZEERA na nyenginezo zinacontroliwa na mabeberu wakisema tangaza kitu flani watatangaza sababu kwanza walituteka akili kwakutuaminisha tusiamini habari kutoka social media nyengine yyte isipokua izo kubwa na ndio maana wakisema kitu hapo tunakua haraka kuamini na kuacha kufikiria au kufanya utafiti wenyewe na hata social media ingine ya chini ikijaribu kusema habari zao nizauongo hio ya chini inafungiwa mda huo huo na ndio maana saa hii wanatangaza wanavyotakana sisi tunaamini sababu akili zetu tayari zishatekwa social media za kenya CITIZEN, KTN, K24.TANZANA NI TBC, HATA WASAFI TV, NA NYENGINEZO hizo ndizo zinazotumika na mabeberu au kucontroliwa na wao

  8. Corona ni biashara ya wazungu kuwamaliza watu weusi nakuamini asili mia mia moja mwalimu na kwa namna ingine nikuua imani kma uislam na ucristo sababu zama za mwisho hizi wanataka tumsujudie anti crist waislam tunamuita dajjal

  9. RIP, JPM. Ulipiga marufuku kwa nguvu zote habari ya chanjo za ajabu.
    Hasa nakumbuka pale ulipositisha ule mpango wa kinyama wa GMO.
    Mungu akupokee katika ufalme wake. Amina.

  10. Niwafungue akili kidogo ukinywa sumu kibahati mbaya au kusudi kitu chakwanza mtu atakimbilia kukupea maziwa ili sumu isikuue lakini chakushangaza ukienda hospitali ukipewa dawa na daktari anakwambia usinywe maziwa dawa hazitafanya kazi sababu dawa tunazopewa hospitali ni sumu na ndio maana watu wanapata magonjwa yakiajabu kma cancer blood pressure na magonjwa mengi sanaa sababu tunawekwa sumu kila leo, mfano wazee wazamani kwann walikua wanaishi miaka mingi saa hii mtu hata kufika miaka 25 au 30 anakufa sababu tunaekwa sumu kila leo mtu akiumwa mbio hospitali wazee wakitambo walikua wanatumia miti shamba ndio dawa na tuzilipuuzia saa hii hata ukamwambia mtu dawa ya homa ni mti unaoitwa muarabaini hawezi kukuamini anakwambia dawa ya homa ni panadol au mara moja hizo ndugu zangu ni sumu amkeni na ndio ukijaribu kufungua hata kibanda cha dawa zakienyeji serikali inakufatilizia nakutangaza kuwa dawa zinaua hizo musitumie bila kujielewa na sisi tunawachana nazo nakutumia hizo hizo za wazungu ambazo ni sumu 😭😭😭yani elimu nilionayo natamani niwe na mwalimu isaya tuweze kuwafungua macho jamii ya africa naumia sanaa mm niko na miaka 27 niko na ufahamu mkubwa juu ya hii dunia inavyopelekwa kwasasa 😭

  11. Yan tunamuomba mama Samia asipokee hiyo chanjo km kweli ni chanjo wajichanje wenyewe wanaokufa km kuku cc wafrika hatuna Corona wao ndio wenye micorona kibao

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.